Class 10
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn 10a1!
Hãy đăng nhập để xây dựng diễn đàn thêm lớn mạnh nhé!
Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ và thoải mái!
Class 10
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn 10a1!
Hãy đăng nhập để xây dựng diễn đàn thêm lớn mạnh nhé!
Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ và thoải mái!
Class 10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Class 10

10A1

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» tình bạn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Càng làm anh buồn, anh càng yêu em I_icon_minitimeSun Sep 30, 2012 9:45 am by tracybaby

» p3s0ckcute
Càng làm anh buồn, anh càng yêu em I_icon_minitimeSun Sep 30, 2012 9:34 am by tracybaby

» Thơ nói xấu con gái!
Càng làm anh buồn, anh càng yêu em I_icon_minitimeMon Feb 20, 2012 9:08 am by cassboy

» bất đẳng thức Schur và phương pháp đổi biến p,q,r
Càng làm anh buồn, anh càng yêu em I_icon_minitimeThu Jul 07, 2011 10:51 am by khanh3570883

» Hang hot vao giet no dj
Càng làm anh buồn, anh càng yêu em I_icon_minitimeSun Apr 10, 2011 4:38 pm by iloveyou4ever

» Bài văn 9,5 điểm gây xôn xao thành phố Vinh
Càng làm anh buồn, anh càng yêu em I_icon_minitimeFri Mar 25, 2011 10:17 am by khanh3570883

» xem de chung bay
Càng làm anh buồn, anh càng yêu em I_icon_minitimeThu Mar 24, 2011 11:32 am by khanh3570883

»  MƯA VÀ HẠNH PHÚC
Càng làm anh buồn, anh càng yêu em I_icon_minitimeSun Mar 13, 2011 4:51 pm by iloveyou4ever

» he he !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Càng làm anh buồn, anh càng yêu em I_icon_minitimeThu Feb 10, 2011 5:17 am by khanh3570883

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Càng làm anh buồn, anh càng yêu em

Go down 
Tác giảThông điệp
letrunganh278
hỘi trƯỞng hỘi chÉm zÓ
hỘi trƯỞng hỘi chÉm zÓ
letrunganh278

Càng làm anh buồn, anh càng yêu em Empty
Bài gửiTiêu đề: Càng làm anh buồn, anh càng yêu em   Càng làm anh buồn, anh càng yêu em I_icon_minitimeThu Nov 11, 2010 5:42 pm

Em yêu à, đêm nay lại mất ngủ với em rồi...mặc dù anh cũng bị ốm nhưng qua những gì tối nay mình nói với nhau khiến anh buồn và ko ngủ được. Em nói em thích này nọ, rồi anh gọi điện để chiều ý em thì em lại ko nghe máy. Em nói anh gọi điện cho em và chỉ anh nói thôi (vì em ở nhà), nhưng anh ra ngoài đường gọi cho em thì em lại ko nghe. Em biết em ngang bướng lắm ko? Hôm qua sợ em giận, anh đã nói là anh sẽ hát cho em nghe nhưng em ko nghe, đến hôm nay nhà anh có rất nhiều người thì em lại bắt anh hát. Nhiều khi em làm anh khó xử quá, nhưng tại sao anh vẫn thấy yêu em?

Em nói rằng anh sẽ hối hận vì em ko có gì để thích cả. Anh cũng ko biết nên nói thế nào để em hiểu vì sao anh yêu em. Nhưng anh biết yêu là gì, anh biết nhớ là gì và anh luôn khao khát yêu....khao khát được có em.

Em có hiểu tại sao ko ? Để anh giải thích cho nhé, anh đã được đọc một mẩu truyện tình cảm và có một lý giải rất hay, anh rất muốn nói với em. Từ lâu nay anh ko được lãng mạn cho lắm, nhưng hôm nay anh cũng nên lãng mạn một chút, tiếc là anh ko biết tế bào nào có thể sản sinh ra được thứ gọi là lãng mạn.

Anh bắt đầu bước đi từ một nơi gọi là tủy sống, anh mon men theo đôi dây thần kinh mê tẩu, và qua cả lỗ tĩnh mạch cổ để ra khỏi vùng xương che chở não, anh đi vòng quanh động mạch dưới xương đòn bên trái, vượt qua chủ động mạch, qua cả phía sau của gốc phổi trái để tới đốt thứ 6 của cột sống ngực trái (nơi trái tim cư ngụ), cuối cùng anh cũng tìm thấy trong góc đó luôn tồn tại một thứ gọi là nhớ nhung. Em thuộc về nỗi nhớ nhung đó.

Em chính là nút xoang trong trái tim anh, khi em phẫn nộ là nhịp đập của trái tim anh sẽ lạc vị, em giận hờn là tim anh sẽ đập thật nhanh, còn khi em trầm lặng là tim anh ngừng đập, chỉ có phát đánh nhẹ nhàng của em mới có thể làm nhịp tim anh phục hồi, chỉ có dòng điện lưu trong ánh mắt của em mới có thể làm tim anh bớt đập nhanh... Em luôn nằm trong trái tim anh...

Có đôi lúc anh đã suy ngẫm những gì mình được nghe, được đọc và ko hiểu cho lắm, nhưng anh đọc kỹ rồi mới thấu rằng chỉ có như thế thì em mới thực sự hiểu tình yêu là rất khó đoán...nhưng tình yêu thật vô vàn...vì lúc người ta giận nhau, làm nhau buồn là lúc người ta yêu nhau nhất....và lúc này đây, anh rất buồn....nhưng lúc này anh càng thấy yêu em hơn !!!

Càng làm anh buồn, anh càng yêu em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chep chep buon buon chem gio cho zui!
» Hitler buon lau Sip